![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t81/1/16/1f7e7.png) วันที่ 30 มีนาคม 2566 เวลา 15:20 น.
- นายอธิภัทร ประกอบพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด ได้เข้าร่วมการประกวดผลงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ประเภทชมรม TO BE NUMBER ONE ในชุมชน (ภูมิภาค) ระดับภาคกลางและตะวันออก ประจำปี 2566 ณ โรงแรมเอเชียแอร์พอร์ต รังสิต พร้อมด้วย นายกวี ยามเย็น กำนันตำบลบางปลากด/ประธานชมรมฯ และคณะกรรมการโครงการฯ
ชมรม TO BE NUMBER ONE ตำบลบางปลากด
|