นายอธิภัทร ประกอบพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด มอบหมายให้เจ้าหน้าที่งานสาธารณสุข ลงพื้นที่ฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อ ไวรัสโควิด - 19 (COVID-19) ณ โรงเรียนวัดประสิทธิเวช บริเวณโดยรอบอาคารเรียน และห้องเรียนทุกระดับชั้น เพื่อป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19)
โดยได้รับการประสานงานจากผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนวัดประสิทธิเวช ครับ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|