"มหกรรมส่งเสริมความรู้การปกครองระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นประมุข"
วันเสาร์ที่ 2 เมษายน 2565 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด
สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง ร่วมกับ สถาบันพระปกเกล้า จัดกิจกรรมโครงการมหกรรมส่งเสริมความรู้การปกครองระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นประมุข ตามแผนการขับเคลื่อนกิจกรรมปฏิรูปที่ส่งผลให้เกิดการเปลี่ยนแปลงต่อประชาชนอย่างมีนัยสำคัญ (Big Rock) ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Cloud Meeting
โดยมีท่านผู้อำนวยการสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดนครนายก ร่วมทั้งหัวหน้าและคณะฯ ได้จัดกลุ่มเป้าหมายในเขตตำบลบางปลากด ประกอบด้วย กรรมการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบลบางปลากด นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด กำนันตำบลบางปลากด ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนในพื้นที่ตำบลบางปลากด เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ครับ ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
พร้อมกันนี้ นายอธิภัทร ประกอบพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด ประกาศเจตนารมณ์ " No Gift NO Policy งดรับ งดให้ " เพื่อแสดงจุดยืนที่ชัดเจนต่อเจ้าหน้าที่จากหน่วยงานอื่น บุคลากรองค์การบริหารส่วนตำบลบางปลากด ยึดมั่นในสถาบันหลักของประเทศ และปฏิบัติหน้าที่อย่างซื่อสัตย์ สุจริต ทำงานอย่างโปร่งใส
|